ERBIWA แม่พิมพ์อุตสาหกรรม จำกัด

คุณภาพดีบริการที่ดีเยี่ยมราคาสมเหตุสมผล

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน

ERBIWA Mould Industrial Co., Ltd ข้อมูลการติดต่อ

รับรอง
อย่างดี แม่พิมพ์ฉีดพลาสติก สำหรับการขาย
อย่างดี แม่พิมพ์ฉีดพลาสติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
เรารู้สึกยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้ร่วมมือกับ ERBIWA และขอขอบคุณทุกท่านในการสนับสนุนโครงการของเรา

—— สเตฟาน

เป็นอย่างดีที่จะได้รับแม่พิมพ์ที่มีคุณภาพสูงและบริการที่เหนือกว่า แต่ราคาดี เราจะร่วมมือกับคุณต่อไปในอนาคต

—— โรเบิร์ต

คุณเป็นทีมแบบไดนามิกและมีประสิทธิภาพฉันได้เห็นอนาคตของการผลิตของจีนจากคุณทั้งหมด

—— คาร์ลอ

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ERBIWA Mould Industrial Co., Ltd

ที่อยู่ : NO 96 Jinghai Middle Road, ชุมชน Shatou, ChangAn Town, เมืองตงกวน, มณฑลกวางตุ้ง, ประเทศจีน
ที่ตั้งโรงงาน : NO 96 Jinghai Middle Road, ชุมชน Shatou, ChangAn Town, เมืองตงกวน, มณฑลกวางตุ้ง, ประเทศจีน
Worktime : 08:00-22:00(เวลาปักกิ่ง)
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86-769-8800-7279(เวลาทำงาน)   
แฟกซ์ : 86-769-8300-3637
ติดต่อเรา :
ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
(0 / 3000)

ชื่อผู้ติดต่อ : Mr. Sam Pang
ชื่องาน : President
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86 8800 7279
Skype : Sam.Forwa
อีเมล์ : sam@erbiwa.com.cn
ชื่อผู้ติดต่อ : Mr. Wayne Pang
ชื่องาน : Sales Manager
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86 8800 7279
Skype : Wayne ERBIWA
อีเมล์ : wayne@erbiwa.com.cn
ชื่อผู้ติดต่อ : Mr. Allen Liu
ชื่องาน : Project Management
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86 8800 7279
Skype : allen_lau3
อีเมล์ : allen.liu@erbiwa.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Miss. Apple Liu
ชื่องาน : Marketing Representative
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86 8800 7279
Skype : +86 131 6892 2782
อีเมล์ : apple@erbiwa.com.cn
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. May Wang
ชื่องาน : Marketing Representative
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86 8800 7279
WhatsApp : +86 150 9970 3667
Skype : +86 150 9970 3667
อีเมล์ : may@erbiwa.com.cn
ชื่อผู้ติดต่อ : Miss. Ruby Huang
ชื่องาน : Sales Engineering
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86 (769) 88007279-858
อีเมล์ : ruby@erbiwa.com.cn
รายละเอียดการติดต่อ
ERBIWA Mould Industrial Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Mr. Sam Pang

โทร: 86-769-8800-7279

แฟกซ์: 86-769-8300-3637

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)